12AV___Come with us.....Fly with stars.....
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome my class.....major English........

Trang ChínhportalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

su that da'ng buon` trong lop chung' ta

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ty_nguyen0191
Học sinh khá
Học sinh khá

Capricorn Tổng số bài gửi : 44
Thành tích : 0
Năm nay pé vừa tròn : 33

su that da'ng buon` trong lop chung' ta Empty
Bài gửiTiêu đề: su that da'ng buon` trong lop chung' ta   su that da'ng buon` trong lop chung' ta I_icon_minitimeMon Sep 08, 2008 7:11 am

No dang' le~ mnih` ko nen lay cai' dien dan` day` trong sang' nay` ma` trut bau` tam su. nhung neu^' de^~ trong long` hoai` chac minh` chet tuc wa'.
Exclamation choi w nhau than thiet bay' lau nay ma` may' boy mems trong av nghi~ sao lai noi xau may girl mems trong av nhi? ko phai tui la` con nguoi` nho? nhen ich ki gi`, ma` tai tui tuc cho cai long` tin cua tui bi cha` dap tan` nhan^~ wa'. silent . dong` y' la` girl mems av con` nhiu` thieu sot trong cach' cu xu? nhung boy mems co the gop y ma` nnhi/ tui ko tim` ra duoc bat ki` mot li do nao` chinh' dang' de cac ban co the noi xau may' tui???!!!! No no reasons! Question Question Question
may' ban dung` nghi tui tao` lao khi dem chuyen noi bo cua lop trung ra cho ban` dan thien ha coi nha, chi vi` tui co vao` lop thi` cung ko bit noi w ai. thoi thi` may' ban doc trong tham` lang roi` hiu? tui trong tham` lang dum` cai nha. Sad .
tui cung ko van ve pho truong lam` gi`, noi thang la` tui cam on may' ban da~ doc dum` tui bai` nay`.
vi` tui it post bai` lam
co' gi` thi` gop y' thang chu dung sau lung tui nha(y' tui noi ve` cai' bai` nay` na`)!!!hi`hi` lol!
katelemlinh
Angle Lovely 12AV
Angle Lovely 12AV
katelemlinh

Aries Tổng số bài gửi : 53
Thành tích : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: su that da'ng buon` trong lop chung' ta   su that da'ng buon` trong lop chung' ta I_icon_minitimeThu Sep 11, 2008 9:52 pm

trc hết cũng cần fải định nghĩa thế nào là noí xâú: mình ko có mà người khác thêm thắt dzô thành có, hay đó là khuyết điểm của mình mà đôi khi trc mặt mình ng` ta ko dám nói?. đôi khi ng` ta thường hay lãng tránh việc phải đối mặt với khuyết điểm của mình, cả tui cũng dzậy thôi. Ở đây, tui hỉu cảm nhận của Q. E hèm, công tâm mà nói thì cả fe đều có lỗi.
1. Nói xấu ng` khác là ko nên, có j` thì thẳng thắng góp ý, nhưng quả thật cũng có những cái khó mà nói thẳng đc.
2. Khi nghe ai đó nói j` về mình thì trc hết fải suy nghĩ xem điều đó đúng hay sai, nếu đúng thì khắc fục, sai thì nói rõ dzới ng` kia là mình hoàn toàn đúng.

Nói thật thì lúc nào cũng mất lòng cả, nhưng chủ yếu là cách ng` ta tiếp nhận với sự thật thế nào thui.
Nhưng mà nói chung thì nếu mình hoàn toàn tự tin với bản thân thì ng` ta nói j` mặc kệ, như tui nè, cũng có khối ng` ko ưa, xỏ xiên tùm lum, nhưng mà kệ, mình đâu có tốn hơi đâu mà sợ, còn nếu mà có lỡ nghe thì cứ lỗ tai này bay wa lỗ tai kia rùi bay đi lun cho rùi, để trong lòng làm chi, răc rối, fức tạp, tự mình thấy bực bội ko hà.
Hi`hi, tui cũng hok chắc là ý kiến của mình có ích, nhưng ko ai bùn nếu tui nói thẳng dzậy chứ?!
katelemlinh
Angle Lovely 12AV
Angle Lovely 12AV
katelemlinh

Aries Tổng số bài gửi : 53
Thành tích : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: su that da'ng buon` trong lop chung' ta   su that da'ng buon` trong lop chung' ta I_icon_minitimeThu Sep 11, 2008 9:58 pm

a` wên còn một điều nữa mọi người đừng wên, 1 năm trôi rất nhanh, và tui mún cả lớp chúng ta "chung sống" hòa bình và cực kì vui vẻ trong năm cuối này, ai cũng mún có 1 kỉ niệm đẹp trong năm cuối cấp hết, fải hok?!
ok, bắt tay cái! Hoà bình lúc nào cũng dzui hơn nhiu`!!! ^___^
Harry9x - Cường AV
Thiên hạ đệ nhất nhân
Thiên hạ đệ nhất nhân
Harry9x - Cường AV

Aries Tổng số bài gửi : 207
Thành tích : 1041

Bài gửiTiêu đề: Re: su that da'ng buon` trong lop chung' ta   su that da'ng buon` trong lop chung' ta I_icon_minitimeThu Sep 11, 2008 10:24 pm

Là admin, mình xin có ý kiến như thế này:
1. Các vấn đề mâu thuẫn tế nhị thì các bạn nên bình tĩnh ngồi xuống nói chuyện và giải quyết, không nên đưa lên forum như vậy......
2, Vì tôn trọng mem nên mình sẽ không del bài này nhưng sẽ khóa chủ đề.
https://classav.forumvi.com
Harry9x - Cường AV
Thiên hạ đệ nhất nhân
Thiên hạ đệ nhất nhân
Harry9x - Cường AV

Aries Tổng số bài gửi : 207
Thành tích : 1041

Bài gửiTiêu đề: Re: su that da'ng buon` trong lop chung' ta   su that da'ng buon` trong lop chung' ta I_icon_minitimeThu Sep 11, 2008 10:24 pm

Có chuyện j` hy vọng các bạn cứ ngồi xuống nói th8ảng với nhau thì hay hơn.
https://classav.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: su that da'ng buon` trong lop chung' ta   su that da'ng buon` trong lop chung' ta I_icon_minitime

su that da'ng buon` trong lop chung' ta
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hehe, một trong những cảnh ăn uống của AV na`... :P
» Thien than trong dem!